วันพฤหัสบดีที่ ๗ ธันวาคม ๒๕๖๖
นายสุทธิเมศวร์ บุญแสนกุลธวัช นายอำเภออากาศอำนวย พร้อมด้วย นายดวงดี เพริศแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย หัวหน้าส่วนราชการ อปท.อากาศอำนวย ข้าราชการพลเรือน ทหาร ตำรวจ พนักงานรัฐวิสาหกิจ องค์กรเอกชนสมาชิกเหล่ากาชาดจังหวัดสกลนคร อำเภออากาศอำนวยและประชาชนทุกหมู่เหล่า ร่วมพิธีถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยากา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
ณ ประชุมอำเภออากาศอำนวย จังหวัดสกลนคร
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_4.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_5.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_6.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_7.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_8.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_3.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_0.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_1.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_231207_2.jpg)