พิธีเปิดงานประเพณีบุญเดือนอ้ายไหว้พระธาตุเมืองอากาศบุญประทายข้าวเปลือกบุญตูบโดยรองผู้ว่าราชการจังหวัดสกลนครเป็นประธานในพิธี ณ วัดทุ่ง อำเภออากาศอำนวย จังหวัดสกลนครเมื่อคืนที่ผ่านมา
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/12/414442611_680455157606729_350744994813861558_n.jpg)
042-799055Fax.042-798431 [email protected]
พิธีเปิดงานประเพณีบุญเดือนอ้ายไหว้พระธาตุเมืองอากาศบุญประทายข้าวเปลือกบุญตูบโดยรองผู้ว่าราชการจังหวัดสกลนครเป็นประธานในพิธี ณ วัดทุ่ง อำเภออากาศอำนวย จังหวัดสกลนครเมื่อคืนที่ผ่านมา