เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน 2567 นางประนอม งิ้วโสม รองปลัดเทศบาล พร้อมด้วย หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง และจ้างเหมาบริการ เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ ถวายพระพรชัยมงคลแด่ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 72 พรรษา 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดศรีบุญชู บ้านเซือม หมู่ที่ 3 ตำบลโพนแพง
![](https://www.akatumnuay.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449365447_791867306465513_7605020954578059865_n-1024x683.jpg)