วันที่ 7 มิถุนายน 2565 เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมกับผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำชุมชน และ อสม.ได้ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านผู้ประสบปัญหาทางสังคมในพื้นที่เทศบาลตำบลอากาศอำนวย กลุ่มเป้าหมายเป็นผู้สูงอายุ ผู้พิการ อาศัยอยู่ หมู่ 9 หมู่ 10 และหมู่ 18 กองสวัสดิการสังคมได้รวบรวมข้อมูลเพื่อขอรับความช่วยเหลือเบื้องต้นจากหน่วยงานที่เกี่ยวข้องต่อไป
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/06/431418-1024x576.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/06/431419-1024x576.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/06/431420-1024x576.jpg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/06/431421-1024x576.jpg)