วันที่ 19 ตุลาคม 2565 เวลา 09.30 น.นายดวงดี เพริศแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย, นายปริญญา คิอินธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย พร้อมด้วย รองประธานสภาเทศบาล กองสวัสดิการสังคม,กองคลัง,และกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ได้ลงพื้นที่ชุมชนที่ 13 เพื่อให้บริการประชาชน ประชุมจัดทำแผนชุมชนฯและตรวจสอบการมีชีวิตของผู้สูงอายุและคนพิการที่มีสิทธิรับเบี้ยยังชีพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/10/page20-1024x768.jpg)