เมื่อวันที่ 11 เมษายน 2565 นายดวงดี เพริศแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย เป็นประธาน เปิดศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2565 ณ บริเวณสี่แยกบ.อากาศ-บ.นาเมือง
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_17-1024x683.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_18-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_19-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_17-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_15-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_16-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_14-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_12-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_13-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_10-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_9-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_11-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_7-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_6-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_8-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_0-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_4-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_2-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_5-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_3-300x200.jpg)
เมื่อวันที่ 11 เมษายน 2565 นายดวงดี เพริศแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย เป็นประธาน เปิดศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2565 ณ บริเวณสี่แยกบ.อากาศ-บ.นาเมือง