เมื่อวันที่ 11 เมษายน 2565 เวลา 16.00 น. นายดวงดี เพริศแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย พร้อมด้วย ปลัดเทศบาลตำบลอากาศอำนวย ร่วมเปิดศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2565 ณ บริเวณสามแยกอากาศ-ศรีสงคราม โดยมีนายกานต์ กาญจนวงศ์สกุล นายอำเภออากาศอำนวย เป็นประธาน
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_0-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_1-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_2-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_3-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_4-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_5-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_6-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_7-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_8-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_9-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_10-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_11-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_12-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_13-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_14-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_15-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_16-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_17-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_18-1-300x200.jpg)
![](http://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_19-1-300x200.jpg)
เมื่อวันที่ 11 เมษายน 2565 เวลา 16.00 น. นายดวงดี เพริศแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย พร้อมด้วย ปลัดเทศบาลตำบลอากาศอำนวย ร่วมเปิดศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2565 ณ บริเวณสามแยกอากาศ-ศรีสงคราม โดยมีนายกานต์ กาญจนวงศ์สกุล นายอำเภออากาศอำนวย เป็นประธาน