วันที่ 14 มิถุนายน 2566 นายดวงดี เพริศแก้ว นายกเทศมนตรีตำบลอากาศอำนวย พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศูนย์อัยการคุ้มครองสิทธิและช่วยเหลือทางกฎหมายแก่ประชาชน ประจำเทศบาลตำบลอากาศอำนวย เข้าร่วมโครงการอบรมสัมมนาบทบาทศูนย์อัยการคุ้มครองสิทธิและช่วยเหลือทางกฎหมายแก่ประชาชน เพื่อประสานความร่วมมือในการเผยแพร่ความรู้และให้ความช่วยเหลือทางกฎหมายแก่ประชาชนในพื้นที่
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3354.jpeg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3353.jpeg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3352.jpeg)
![](https://www.ictakat.com/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3351.jpeg)